อยากถามเกี่ยวกับโปรเซิฟ YNK อ่ะครับว่ามันไช้ได้ไหม ??

นี้เป็นบอร์ดสำรอง

อยากถามเกี่ยวกับโปรเซิฟ YNK อ่ะครับว่ามันไช้ได้ไหม ??

Postby Mr-x Loveweed » Thu Jan 21, 2016 5:58 pm

พอดีว่าผมกดไช้แล้วมันหาตัวเกมส์ไม่เจออ่ะครับ เซฺฟอื่นๆไช้ได้ปกติครับ
Mr-x Loveweed

Re: อยากถามเกี่ยวกับโปรเซิฟ YNK อ่ะครับว่ามันไช้ได้ไหม ??

Postby Admin » Tue Jan 26, 2016 12:40 am

เปิดโปรก่อน แล้วค่อยเปิดเกมครับ
Admin
Site Admin

Return to "Pro Seal Plus และ Seal USA"