อัปเดทโปรมา แต่ยังพิมไม่ได้เหมือนเดิม ตั้งใจหลอกให้คนเติมตังเหรอครับ

Easy Pro for Rohan

อัปเดทโปรมา แต่ยังพิมไม่ได้เหมือนเดิม ตั้งใจหลอกให้คนเติมตังเหรอครับ

Postby kings » Sun Sep 27, 2015 3:02 am

ถ้าแก้ไขไม่ได้ทำไม่ได้ ก็บอกตรงๆๆ ไม่ใช้แกล้งออกเวอร์ชั่นใหม่ให้คนเติมตัง ไม่ออกมาแจ้งไรเลย พวกผมเปนลูกค้านะครับไม่ใช่มาขอฟรี
นอกจากไม่แก้โปรแล้ว
ไม่ออกมาบอก เบอร์ก็ติดต่อไม่ได้

เดี๋ยวนี้ตกต่ำขนาดหลอกให้คนเติมตังแล้วเหรอครับ
โตๆกันแล้วนะครับ หลอกแค่บัตรทรูมันจะได้สักเท่าไหร่

แก้ได้ไม่ได้ก็ออกมาบอก ไม่ใช่ให้โหลดใหม่ แล้วก็ใช้ไม่ได้

ย้ำ อีกทีนะครับ ผมเติมตังใช้ ไม่ใช่มาขอทานใช้ฟรีนะครับ
kings

Return to "EasyProRohan"