อยากให้ Admin ทดสอบกับเซฟนี้ให้หน่อยครับว่าใช้ได้ไหม

Easy Pro for Rohan

อยากให้ Admin ทดสอบกับเซฟนี้ให้หน่อยครับว่าใช้ได้ไหม

Postby nagashi » Mon Dec 16, 2013 11:58 am

อยากให้ Admin ทดสอบกับเซฟ www.rohan-battle.com นี้ให้หน่อยครับว่าใช้ได้ไหม
ได้ไม่ได้ยังไงช่วยชี้แจงให้ทราบด้วยนะครับ :lol:
nagashi

Re: อยากให้ Admin ทดสอบกับเซฟนี้ให้หน่อยครับว่าใช้ได้ไหม

Postby Admin » Mon Dec 16, 2013 2:16 pm

โปรใช้ได้ทุกเซิฟ
Admin
Site Admin

Return to "EasyProRohan"